natafuta mwanaume

June 6th, 2012

natafuta mwanaume

Natafuta mpenzi, rafiki, mchumba, mume, mke! - kizobrax, Habar, naitwa rashid, umr wangu ni miaka 31, natafuta mchumba /mke kwa ajili ya maisha yetu ya baadae. najishughulisha na biashara na pia nimwajiriwa na nimefanikiwa. Michuzi blog: msaada kwenye tuta: natafuta mchumba, Naomba unifanyie msaada wa kuniwekea tangazo langu la kutafuta mchumba kwenye blog yako. umri wa ninayemtafuta awe kuanzia miaka 34 mpaka 47. awe anayependa na kujali. Natafuta mchumba & rafiki wa kike & wa kiume. - kizobrax, Mimi naitwa jacklin am live at temeke natafuta marafiki wa kiume na wa kike ambaye anajitambua ambaye anafanya kazi serikalin. ukiwa tiari nichek kwenye 0652523730.

Wachumba/ marafiki wa kiume: - jitafutie rafiki / mchumba, Jina langu: davis jinsia yangu: mwanaume umri wangu: 32 natafuta: mwanamke (mchumba) umri wake: 20 – 25 kwa uhusiano kama: tutaanza kama wachumba then. Jambo tz: 2-chat, *** inakuaje wadau vp nimm abdala juma natafuta mchumba mwenye eshima aeshimu atandugu anitafute kupitia nambayangu ya sm ifuatayo 0715399717 sms zita jibiwa. Dinahicious-sex, relationships & love: natafuta njia ya, Blog ya kwanza ya kiswahili inayozungumzia masuala ya ngono, mapenzi na mahusiano kwa uwazi. karibu tuboreshe, tujifunze na kukumbushana ili sote tufurahie.

Mikundu matako makalio manundu: fantasi, Anonymous said mimi napenda sana kufirwa na kutombwa kwa wakati mmoja yaani mwanaume awe anafira mkundu kidogo na kisha anaitomba na kuma yangu kidogo. Jitafutie rafiki / mchumba wa kitanzania: wachumba, Napenda mwanaume mtaratibu,mwaminifu na awe na busara. awe ana mcha mungu na upendo wa kweli anayeipenda familia.ambae kweli anaelewa maana ya kuwa kichwa. Young tanzanians gays: mambo hadharani., Abdul ramadhani said i am bottom from tanzania dar-es-salaam unapoamua kuchukua namba zangu ili kunipigia ujinga, upambavu na dharau sitaki, kama.